Hér fyrir neðan eru nöfn, netföng og símanúmer stjórnenda og nokkurra starfsmanna á skrifstofu og í stoðþjónustu.

Framkvæmdastjórn

Gylfi Ólafssonforstjórigylfi@hvest.is
693 3916
Andri Konráðssonframkvæmdastjóri lækningaandri@hvest.is
450 4500
Gerður Rán Freysdóttirhjúkrunarstjóri Patreksfirðigerdur@hvest.is
450 2000
Hildur Elísabet Pétursdóttirframkvæmdastjóri hjúkrunarhildurep@hvest.is
450 4500
Hrannar Örn Hrannarssonfjármálastjórihrannar@hvest.is
450 4500
Hanna Þóra Hauksdóttirmannauðsstjórihanna@hvest.is
450 4500

Deildarstjórar

Anette Hansen Heilsugæsla norðursvæðianette@hvest.is
450 4500
Anna Margrét Vilhjálmsdóttir Ræstingadeild Ísafirðianna@hvest.is
450 4500
Auður Dóra Franklín Rannsóknadeild Ísafirðirannsokn@hvest.is
450 4500
Auður Helga Ólafsdóttir Hjúkrunarheimili norðursvæðiaudur@hvest.is
450 4500
Erla Björg Ástvaldsdóttir Hjúkrunarheimilið Tjörn björg@hvest.is
450 4500
Erla Rún SigurjónsdóttirFæðingadeild Ísafirðierlars@hvest.is
450 4500
Gerður Rán Freysdóttir Sjúkrahús og heilsugæsla Patreksfirðigerdur.freysdottir@hvest.is
450 2000
Gestur Ívar Elíasson Eldhús Ísafirðieldhus@hvest.is
450 4500
Halldór Sveinbjörnssonradsmenn@hvest.is
450 4500
Heiða Björk Ólafsdóttir Heimahjúkrun norðursvæði heida.b.olafsdottir@hvest.is
450 4500
Hermann Grétar JónssonRekstrardeild suðursvæðihermann@hvest.is
450 2000
Jóhann Króknes Torfasonjkt@hvest.is
450 4500
Jóhanna Oddsdóttir Skurð- og slysadeild Ísafirðijohannao@hvest.is
450 4500
Rannveig Björnsdóttir Sjúkradeild Ísafirðirannveig@hvest.is
450 4500
Sigríður Lára Gunnlaugsdóttir Endurhæfingardeild Ísafirðisiggalara@hvest.is
450 4500
Súsanna ÁstvaldsdóttirHeilsugæsla norðursvæði og suðursvæðisusannaba@hvest.is
450 4500
Ursula Siegle Myndgreiningadeild Ísafirðirontgen@hvest.is
450 4500
Stjórnendur í september 2019

Annað starfsfólk

Hér fyrir neðan eru netföng valins annars starfsfólks

Elín Hólmheilbrigðisgagnafræðingur, gæðastjóri Söguelin.holm@hvest.is
450 4500
Sindri Snæfells Kristinssonumsjónarmaður upplýsingatæknimála sindri@hvest.is
450 4500
Elsa Magnúsdóttirhjúkrunarfræðingur í heimahjúkrun, formaður færni- og heilsumatsnefndarelsa.magnusdottir@hvest.is
450 4500
Halldóra Þórðardóttiryfirbókarihalldora.thordardottir@hvest.is
450 4500
Margrét Kristjánsdóttirbókari og launafulltrúimargret.kristjansdottir@hvest.is
450 4500
Sigríður Rósa Magnúsdóttirlaunafulltrúisigridurrm@hvest.is
450 4500

Uppfært 14. desember 2021 (MÞ)